.:: Special ::. เว็บบอร์ดของคนพันธุ์ซี๊ด....

เข้ามาแล้วกรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

.:: Special ::. เว็บบอร์ดของคนพันธุ์ซี๊ด....

เข้ามาแล้วกรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของพวกเรา

คลับSpecial ยินดีต้อนรับนะครับ
สมัครสมาชิกด้วยนะครับ เพื่อความอยู่รอดของ บอร์ดเราครับผม
ติดต่อ admin ได้ที่ my_master_game@admin.in.th

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Latest topics

2 posters

มาแนะนำตัวกันหน่อยครับนักแจกคลิปหน้าใหม่

nookbobo1
    nookbobo1

โพสแล้ว : 88
    คะแนน : 155
    ได้รับการยอมรับ : 0
    เข้าร่วม : 24/05/2009

มาแนะนำตัวกันหน่อยครับนักแจกคลิปหน้าใหม่ Empty มาแนะนำตัวกันหน่อยครับนักแจกคลิปหน้าใหม่

ตั้งหัวข้อ by nookbobo1 Mon May 25, 2009 8:15 am

สวัสดีครับ ผมนุ๊กครับเป็นmodคุมบอร์ดนี่ครับยินดีที่รู้จัก

ขอเชิญชาวแจกคลิปหน้าใหม่เข้ามากันเยอะๆเลย

ส่วนใครอยากแจกคลิป แต่ ทำยังไงอะ

ง่ายมากครับก็อปคลิปจากยูทูป หรือ mthai อื่นๆ แล้วก็ตั้งกระทู้ ดูที่ด้านบนก่อนตรงที่ จะมีรูปเทปวิดีโอ กดเลยครับ

แล้วนำลิงค์ที่ได้มาวางลงไปก็เสร็จแล้วครับ

มาแนะนำตัวกันหน่อยครับนักแจกคลิปหน้าใหม่ 449482
    admin
    admin

โพสแล้ว : 48
    คะแนน : 120
    ได้รับการยอมรับ : 7
    เข้าร่วม : 23/05/2009

มาแนะนำตัวกันหน่อยครับนักแจกคลิปหน้าใหม่ Empty Re: มาแนะนำตัวกันหน่อยครับนักแจกคลิปหน้าใหม่

ตั้งหัวข้อ by admin Sat Aug 29, 2009 10:45 am

ู^^

ครับ ผม

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 10:02 am