.:: Special ::. เว็บบอร์ดของคนพันธุ์ซี๊ด....

เข้ามาแล้วกรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

.:: Special ::. เว็บบอร์ดของคนพันธุ์ซี๊ด....

เข้ามาแล้วกรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของพวกเรา

คลับSpecial ยินดีต้อนรับนะครับ
สมัครสมาชิกด้วยนะครับ เพื่อความอยู่รอดของ บอร์ดเราครับผม
ติดต่อ admin ได้ที่ my_master_game@admin.in.th

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Latest topics

3 posters

วิธี ซ่อนข้อความ (สำหรับคนที่ไม่รู้)

admin
    admin

โพสแล้ว : 48
    คะแนน : 120
    ได้รับการยอมรับ : 7
    เข้าร่วม : 23/05/2009

วิธี ซ่อนข้อความ (สำหรับคนที่ไม่รู้) Empty วิธี ซ่อนข้อความ (สำหรับคนที่ไม่รู้)

ตั้งหัวข้อ by admin Sun May 24, 2009 5:58 pm

Code:
    1.ให้ พิม [hide] ตามด้วยข้อความ ปิดท้ายด้วย [/hide] จบ

2. กด Others แล้วกดคำว่า Hiden
    kira
    kira

โพสแล้ว : 44
    คะแนน : 95
    ได้รับการยอมรับ : 0
    เข้าร่วม : 24/05/2009

วิธี ซ่อนข้อความ (สำหรับคนที่ไม่รู้) Empty Re: วิธี ซ่อนข้อความ (สำหรับคนที่ไม่รู้)

ตั้งหัวข้อ by kira Sun May 24, 2009 6:04 pm

ขอบคุงละกาน ต้องโพสข้อความก่อนถึงจะเห็น
    nookbobo1
    nookbobo1

โพสแล้ว : 88
    คะแนน : 155
    ได้รับการยอมรับ : 0
    เข้าร่วม : 24/05/2009

วิธี ซ่อนข้อความ (สำหรับคนที่ไม่รู้) Empty Re: วิธี ซ่อนข้อความ (สำหรับคนที่ไม่รู้)

ตั้งหัวข้อ by nookbobo1 Mon May 25, 2009 11:43 am

ผมรู้แล้วครับของคุณมากครับที่เอามาให้

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 10:35 am