.:: Special ::. เว็บบอร์ดของคนพันธุ์ซี๊ด....

เข้ามาแล้วกรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

.:: Special ::. เว็บบอร์ดของคนพันธุ์ซี๊ด....

เข้ามาแล้วกรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของพวกเรา

คลับSpecial ยินดีต้อนรับนะครับ
สมัครสมาชิกด้วยนะครับ เพื่อความอยู่รอดของ บอร์ดเราครับผม
ติดต่อ admin ได้ที่ my_master_game@admin.in.th

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Latest topics

รับสมัคร Moderators หลายตำแหน่ง ด่วน!

admin
    admin

โพสแล้ว : 48
    คะแนน : 120
    ได้รับการยอมรับ : 7
    เข้าร่วม : 23/05/2009

รับสมัคร Moderators หลายตำแหน่ง ด่วน! Empty รับสมัคร Moderators หลายตำแหน่ง ด่วน!

ตั้งหัวข้อ by admin Fri Aug 28, 2009 6:10 pm

สิ่งที่คุณ ควรมี

มีคอม ไว้ที่บ้าน
    มี อินเตอร์เน็ต

ครับ

แบบฟรอม การสมัคร

ข้อ 1.บอกชื่อ บอร์ด ที่เราอยากจะคุม
    ข้อ 2.ทำไมถึงอยากคุม

ป.ล บอร์ดล่ะ 1ท่านเท่านั้น

การที่จะ เป็น SuperMod จะ ต้อง เป็น Mod ธรรมดา ไป 3เดือน ก็จะ ได้ เป็น SuperMod นะครับ

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 11:49 am